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TANGAZO LA MARUDIO YA NAFASI ZA KAZI

Bunda anapenda kuwatangazia Watanzania

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ng:
wote wenye sifa kuomba nafasi za kazi zilizoorodheshwa hapo chini.

1. MSAIDIZI WA HESABU - NAFASI MBILI (2)

(a) SIFA ZA WAOMBAJI

« Awe amehitimu Elimu ya Ki
+ Awe na Astashahada ya Uhasibu kutoka Chuo chochote kinachotambutiwa na

Serikali au cheti cha ATEC I ki"nachotolewa na NBAA au sifa nyingine
zinazolinganana hizo zinazotambulika na NBAA.
NB: Ajira zitakuwa za mkataba wa mwaka mmoja (01) inayoweza kuhuishwa
(renewable) kwa kipindi chote ambacho Waganga Wafawidhi wa Vituo
watagharamia ajira hizo. :

/
dato chal Nne (V) au Sita

(b) KAZI NA MAJUKUMU:
i) Kuandika na kutunza ' ‘register’ " zinazohusu shughuli za Uhasibu

ii) Kutunza kumbukumbu za hesabu

Kupeleka barua/nyaraka za Uhasibu Benki
gine za fani yake atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi

ezi ya fedha.

iii)
iv)  Kufanya kazi nyin
Kuandika hati za malipo na hati za mapok

v)
vi)  Kufanya usuluhisho wa masurufu, karadha, hesabu za benki na amana
vii)  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana

na ujuzi wake na uzoefu kazini.

(c) NGAZI YA MSHAHARA - TGS. B1.
« Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS By kwa mwezi.

2. MUUGUZI DARAJA LAII - NAFASI MOJA (1)

(a) SIFA ZA WAOMBAJI
« Awe na cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika chuo

kinachotambuliwa na Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la
Wauguzi na Wakunga Tanzania.

NB: Ajira itakuwa ya mkataba wa miezi sita (06) kwa kipindi chote ambapo mradi

wa UVIKO 19 utagharamia ajira yake.
1


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

! (b). KAZI
i)

ii)

iii)
iv)
v)
vi)
J vii)
viii)
ix)
X)

NA MAJUKUMU: _ . o o
Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na

sehemu zote zinapotolewa huduma za afya.

Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu
yake ya kazi. . '
Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi.
Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.

Kutoa ushauri nasaha.

Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango.

Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto.

Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya.
Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi.
Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na ujuzi wake na uzoefu kazini.

(c) NGAZI YA MSHAHARA '
o Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGHS As kwa mwezl.

MASHARTI KWA UJUMLA

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka
18 na usiozidi miaka 45.

Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na kitambulisho
cha Uraia (NIDA) au namba ya NIDA kwa ambao hawajapata Kitambulisho.
Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (Detail CV) yenye anuani na
namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watatu
(Referees) wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala ya
vyeti vya Kidato cha Nne au Sita pamoja na vyeti vya taaluma (Professional
Certificate from respective Board, computer certificate) na picha mbili za
rangi za hivi karibuni.

Testmonial, provisional results, Statement of results, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne (Form IV) na Kidato cha Sita (Form VI) havitakubalika
kabisa.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA na NACTE) na taarifa ya
ulinganifu iambatishwe kwenye maombi.

Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza tofauti na hapo maombi hayo hayatapokelewa.

Kichwa cha barua ya maombi kitaje nafasi ya kada unayoomba kwa
ufasaha.

Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo
maombi hayo yatakataliwa

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua
za kisheria.

Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili kupitia
mbao za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda, website ya
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda ambayo ni www.bundadc.go.tz, namba
zao za simu na anuani walizotumia kwenye barua ya maombi ya kazi.
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« Barua zitumwe kwa njia ya Posta au ziwasilishwe kwa mkono masijala
ya wazi ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda kuanzia saa moja na nusu
(1:30) asubuhi hadi saa tisa na nusu (09:30) alasiri.

* Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 09/06/2023.

« Maombi yote ya kazi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda,
S.L.P 126,

BUNDA - MARA

Tangazo hili limetolewa na:-

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
BUNDA

HICURUGENZI MTENDAJI W)

Nakala:- W) ARAA R Y AWILAYA TABUNDA

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda www.bundadc. go. tz

é“

Mbao za Matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 126, Bunda-Mara, Simu: Namba 028 2621055, Fax Namt;
0282621264, tovuti; www.bundadc. go.tz, Barua Pepe:ded@bundadc.go.tz
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