



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



**TANGAZO LA KAZI YA UKUSANYAJI WA MAPATO HALMASHAURI YA  
WILAYA YA BUNDA**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Bunda, anawatangazia Vijana wenye sifa nafasi ya kazi ya muda ya kukusanya ushuru katika maeneo yalivyoainishwa hapa chini.

**Maeneo hayo ni:**

NA	MAELEZO	NAFASI
1	GETI LA BUZIMBWE	02
2	GETI LA MUGETA	02
3	GETI LA HUNYARI	02
4	GETI LA KILORELI	02

**SIFA ZA MWOMBAJI**

1. Awe raia wa Tanzania.
2. Awe mwaminifu na hajawahi kuhukumiwa kwenda jela
3. Awe amehitimu kidato cha nne na kuendelea
4. Awe na wadhamini walio wawili wenye mali zisizohamishika.
5. Awe tayari kufanya kazi mahali popote kati ya hizo zilizobainishwa hapo juu.
6. Awe tayari kufanya kazi usiku au mchana.

Maombi yote ya kazi yatumwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 126, Bunda-Mara, Simu: Namba 028 2621055, [www.bundadc.go.tz](http://www.bundadc.go.tz), Baru Pepe:ded@bundadc.go.tz S.L.P 126 BUNDA yakiwa yameambatishwa vivuli vya vyeti na maelezo binafsi. Maombi yatumwe kuanzia tarehe 10 September 2023, Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 20 September 2023 Saa 9:30 jioni.

**CHANGWA M. MKWAZU  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA**