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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Kwa mujibu wa Kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/377/01/"B*/89 cha tarche
21 Septemba, 2021 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda anapenda
kuwatangazia Watanzania wolte wenye sifa ya kutuma maombi ya nafasi ya kazi za Mtendaji wa

Llangazo hili.

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE I1I) NAFASI
01

(a) Sifa.

* Awe amchitimu Elimu ya kidato cha IV au 1V na awe amehitimu mafunzo ya
Astashahada/ cheti cha Technician Certificaate (NTL Level 5) katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii
na Sayansi ya Sanaa kutoka katika chuo cha Serikali za Mitaa cha Hombolo —
Dodoma au chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

(b) Kaziza kufanya/Majukumu

* Atakuwa Mtendaji na mshauri wa Serikali ya Kijiji na Kamati zake katika mipango ya
maendeleo,

* Alakuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji atasimamia mapato na

matumizi ya Halmashauri ya Kijiji.
* Atakuwa mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.
* Alapaswa kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango na maendeleo ya

e Alatafsiri sera, utaratibu na kusimamia utekelezaji wa Sheria ndogo ndogo za

.....

* Alaongoza vikao vya maendeleo ya Kijiji vitakavyo wahusisha wananchi na wataalam
waliopo kwenye eneo lake.

* Atakuwa kiongozi wa Wakuu wa Idara na Vitengo wa kitaalam katika Kijiji.

* Atatckeleza majukumu yote kadri atakavyo kuwa anaelekezwa na mwajiri.
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() Ngaziya Mshahara

+ Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikalini yaani TGS B1 (390,000/=)
kwa mwezi.

2. KATIBU MAHSUSI DARAJA LA 111 (PERSONAL SECRETARY III) NAFASI 01.

() Sifa.

Awe amehitimu Elimu ya kidato cha Nne (IV) na awe amehudhuria mafunzo ya
uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu :
Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika
moja.

Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambulika na

Serikali na kupata cheti Katika program za Window, Microsoft Office, Intement, E-
mail na Publisher

« Awe na cheti cha Technician Certificate in Secretarial Studies (NTL Level 5)

(b) Ngazi yn mshahara

e Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikali yaani TGS B
(390,000/=) kwa mwezi.

(¢) Kaziza kufanya/Majukumu

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa

Kusaidia kutunza taarifa/ Kumbukumbu za matukio, tarehe za kutekelezwa katika ofisi
anaofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitaji.

« Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote

kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

» Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo na

kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

» Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.

(d) Masharti kwva ujumla.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18 na usiozidi
miaka 45.

Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa

Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detail CV) yeye anwani na namba za simu
zinazopalikana pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.
Maombi yote ynambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala ya vyeti vya

kidato cha nne au sita pamoja na vyeti vya taaluma (Professional Certificate from
respective board, compulter certificate) na picha mbili za rangi za hivi karibuni.

Testimonial, Provisional result, Statement of result, hati ya matokeo ya kidato cha nne
(form IV) na kidato cha sita (form VI) havitakubalika kabisa

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na mamlaka husika (NECTA na NACTE) na taarifa ya ulinganifu
iambatanishwe kwenye maombi.

Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa katika utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais
Menejimenti yaa Utumishi wa Umma na utawala Bora. '

Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na kwa lugha ya Kiswahili tofauti na hapo
ombi lako halitapokelewa.

Kichwa cha barua kitaje nafasi ya kada unayoomba kwa ufasha.
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* Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo maombi hayo
yatakataliwa,

* Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria,

* Mwombaji aandike juu ya bahasha nafasi ya kada anayoomba.

* Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarche ya usahili kwa kupitia namba
za simu na anuani walizotuma kwenye barua ya maombi ya kazi.

* Barua zitakazoletwa kwa mkono hazitapokelewa.

* Mwisho wa kutuma maombij ya kazi ni tarehe 06/11/2021 saa 9:30

* Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 126

BUNDA.

Imetolewa na; @_’D :

Changwa M. Mkwazu MKURUGENZ] MTERDA J,

Mkurugenzi Mtendaji (W) pywatisiiofys KILAYA
BUNDA. BUNDA

Nakala:- Tangazo hili linapatikana kwenye mbao zote za matangazo za Halmashauri ya Wilaya

ya Bunda, nje ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda na kwenye tovuti (website) ya Halmashauri
ya Wilaya ya Bunda ambayo ni www.bundadc.go.(z.
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