Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na HW/W:20/70/19

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

0571172021

TANGAZO KWA WATUMISHI WOTE.

Serikali kupitia sera yake ya kuboresha maisha ya watumishi wake imeamua kutoa
mikopo kwa watumishi wa serikali za Mitaa kwa ajili ya ununuzi wa Magari,
Samani, matengenezo ya Magari na Pikipiki. Serikali imetoa kiasi cha Tshs.
250,000,000/= kwa ajili ya mkopo huo.

Kwa tangazo hili Watumishi wote mnakaribishwa kutuma maombi kwa ajih ya
mkopo tajwa hapo juu kwa masharti yafuatayo.

Mkopo utatolewa kwa mtumishi mwenye Ajira ya Masharti ya Kudumu.
Mkopo utatolewa kwa Mtumishi aliyethibitishwa kazini.

Mkopaji anatakiwa kubakiwa na 1/3 ya mshahara wake baada ya makato
ambayo yatarejeshwa kwa kipindi kisichozidi miezi 72 (miaka 6)

Mkopaji anatakiwa kutuma barua ya maombi kwa Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda kupitia kwa Mkuu wake wa Idara na
Mkuu wake wa Kituo.

Barua ya maombi iambatishwe na nakala ya Barua ya Ajira, Barua ya
kuthibitishwa kazini, na hati ya Mshahara ya mwisho.
Mikopo hii hainunui deni kutoka taasisi nyingine za fedha.
Mkopaji atalipa “Service charge” 3% na Protect fund 1%
mkopo atakaokopa.

Mkopo unaotolewa kwa mtumishi hauna riba

Mkopo utatolewa kwa mtumishi mwenye mwenendo mzuri kazini na
utendaji mzuri wa kazi katika Utumishi wa Umma. '
Mkopo huu hautatolewa kwa mtumishi aliyekwisha nufaika (ana ms

ya mkopo wa Serikali kwenye Salary Slip yake).
Fomu za maombi

kutoka kwenye
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TGS D-I Milioni 30,000,000
Mkopo Taslimu kwa | TGTS D-F Miezi 72 (Miaka 6)
- ajili ya Ununuzi wa | TOHSD-F
Magan, Pikipiki,

. Samani e '{g? sG(': -IH Milioni 40,000,000/~ | Miezi 72 ( Miaka6)
matengenezo ya | TGHS G-I
vyombo vya usafin.
LSSE 14 Milions 50,000,000/~ | Miezi 72( Miaka 6)
TGTS 1
TGHS [-)

Fomu za maombi zinapatikana ofisi ya Masijala ya Mkurugenzi Miendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Bunda.

Mkopaji anatakiwa kutuma maombi kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya

Bunda kupitia kwa Mkuu wake wa Idara na Mkuu wake wa kituo na anapaswa kuambatanisha

fomu ya maombi nakala ya Barua ya Ajira, Barua ya kuthibitishwa kazini, hati ya Mshahara '
wa mwisho (salary slip) pamoja na passport size 2. Maombi yanapaswa kuwasilishwa ofisi ya
Masjala iliyopo Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda (Kibara) kwa mkono.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarche 14/11/2021 saa 930 mchana.

Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Miendaji (W),
S.LP 126,
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