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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA 

Kumb.Na.HB/W:20/33/412 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

MAMLAKA YA AJIRA 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda anapenda kuwataarifu 

waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 19/06/2025 hadi 

tarehe 23/06/2025 kuwa matokeo va waombaii kazi waliofaulu usaili huo ni kama 

yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. 

ya Bunda 

Aldha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa 

kuripoti kwa Mwajiri Kuanzia tarehe 24/06/2025 wakiwa na vyeti halisi (Originals 
Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakik0we na 

mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika 

tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi, hivyo wasisite kuomba kwa mara 

nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa. 

Halmashauri ya VWilaya 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Halmashauri ya Wilaya MSAIDIZI 

ya Bunda 

LIMETOLEWA NA; 

KADA 

MSAIDIZI MAENDELEO 

YA JAMII DARAJA II 

Halmashauri ya Wilaya MWANDISHI 

ya Bunda 

KUMBUKUMBU DARAJA 

MWENDESHA 

DARAJAII 

WA 

Halmashauri ya Wilaya DEREVA DARAJA |I| 

ya Bunda 

OFISI 

23/06/2025 

MAJINA YA WALIOITWA KAZINI 

1. ROZALIA KAKEMA NICHOLOUS 

2. FAINESI LEONARD MWANJALA 

1. MOZES THOMAS PATRICK 

2. REVOCATHA 

MKURUGENZI MTENDAJI 

BYABATO 

1. ANGELINA DAUDI HORELA 

1. FIDELIS CHANG'A MUTWA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA 

IK URUGENZI MTENDAJI OWI 
HALIUASHAURI YAWILAYA YA BUND 

EMMANUEL 
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