TANGAZO

YAH: MKUTANO WA BARAZA LA MADTWANI
ROBO IV 2020/2021

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WII-AYA
INAPENDA KUWATANGAZLA WANANCHI W'OTE WA
HALMASHAURI YA WII-AYA YA BUNDA KUWA.,
MKUTANO WA BARAZ.A LA MADIWANI KWA

YA KUJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KWA

KIPINDI CHA ROBO YA IV 2020/2021 UTAFANYIKA
TAREHE 23/09/2021 KATIKA UKUMBI WA KANISA
CATHOLIC KIBAR.A KUANZIA SAA 03:00 ASUBUHI.

HIVYO, MKURUGENZI MTENDAJI (WD ANAWAOMBA
MHUDHURIE MKUTANO HUO.

AIDHA, TAREHE 24/09/2021 UTAFANYIKA
MKUTANO WA BAR4ZA LA MWAKA 2020/2021.
WANANCHI WOTE MNAOMBWA PLA
KUHUDHURIA
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MKURUGENZI MTENDAJIL ')
BUNDA



