JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL| ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. HBAV: 205220l V406 04/05/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya va Bunda imepckea kibali cha kutekeleza Ikama na Bajeti kwa
Ajira Mpya katika Mwaka wa fedha wa 2022/2023 chenye Kumb. Na.
FA.STIZ28/01"TEMP"/0B cha tarehe 06 Aprili, 2023 kutoka kwa Katibu Mikuu, Ofisi ya
Rais, Mengjimenti va Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashaur ya Wilaya ya Bunda anawatangazia Wananchi wote raia wa Tanzania
wenye sifa kuomba nafasi za kazi zilizoorodheshwa hapo chini.

1. DEREVA DARAJA LA Il - (NAFAS| 2
Sifa za Mwombajl.

* Awe amehitimu elimu yva Kidato cha Nne (V) au Sita (V).

* Awe na Leseni va Udereva Daraja E au C4 ya uendeshaji magari ambayo
amefanyia kazi kwa muda usiopungua Mwaka Mmoja (1) bila kusababisha
ajali,

* Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari {Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA} au chuo
kingine kinachotambulika na Serikali.

* Waombaji wenye cheti cha majaribic ya ufundi Daraja la || watafikiriwa
kwanza.

Majukumu ya kazi va Udereva.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali va usalama wa gari,
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo ma dogo madogo va gari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (Log Book).
Kufanya usafi wa gari na

Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.

Mshahara. r

» Kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B4 kwa Mwezi,



2. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBLU DARAJA LA Il (RECORD MANAGEMENT
ASSISTANT 1l) - (NAFASI 2).

Sifa za Mwombaji.

« Mwe amehitimu elimu ya Kidato cha MNne (W) au Sita (V1) mwenyes
Stashahada au NTA Level & katika mojawapo ya fani zifuatazo; Utunzaji wa
Kumbukumbu, Urasimu Ramani (Cartography) au (Geainformatics), Sheria
au Kumbukumbu za Afya kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali wenye
ujuzi wa kompyuta.
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Majukumu ya kKazi ya Msaidlzi wa Kumbukumbu.

. Kuorodhesha barua zinazoingia masjala  kwenye rejista  (incoming
coftespondence register);

« Kucrodhesha barua zinazotoka nye ya taasisi kwenye rejista (owtgoing
© correspondence register);

Kusambaza majalada ya watendaji {action officers).

Kupckea majalada yanayorudi masjala toka kwa watendaji;

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaji;

Kurudisha majalada kwenye shubakalkabati la majalada {racks/filing cabinels)

au mahali pengine yanapohifadhiwa.

« Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking).

Mshahara.
« Kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS Cq kwa Mwezi.
Masharti kwa ujumla

« Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka
18 na usiozidi miaka 45.

« \Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho

- cha Uraia (NIDA) au namba ya MIDA kwa ambao hawajapata Kitambulishe.

« Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (Detail CV) yenys anuani na
namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watafu
(Referces) wa kuaminika.

« Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu ha Taaluma yaani nakala ya
wyeli vya Kidalo cha Nne au Sita pamoja na vyeti vya taaluma (Professional
Certificate from respective Board, computer certificats] na picha mkili za rangi
za hivi karibuni.

« Testmonial, provisional results, Statement of results, hati ya matokeo ya
Kidato cha MNne {Form I¥) na Kidato cha Sita {Form V1) havitakubalika
kabisa. '

« ‘Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
ma kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA na MACTE) na taarifa ya
ulinganifu iambatishwe kwenye maaombi.

« ‘Maombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu MEuu,
Ofisi ya Raig, Menegjimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

« Barua ya maomhbi iandikwe lkwa mkono na kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza tofauti na hapo maembi hayo hayatapokelewa.



= Kichwa cha barua ya maombi kitaje nafasi ya kada unayoombxa kwa ufasaha.

» Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo maaombi
hayo yatakataliwa

» Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
Kisheria.

» ‘Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili Kupilia
mbac za matangaze za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda, website ya
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda ambayoe ni wray bundade go. tz, website ya
Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa Umma ambayo ni www. ajira go. {2,
namba zao za simu na anuani walizotumia kwenye barua ya maombi ya kazi.

« Barua zitakazoletwa kwa mkono hazitapokelewa,

« Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 18/05/2023.

+ Maombi yote ya kazi yatumwe kwa njia ya Posta kupitia anuani ifuatayo-

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya ya Bunda,
- 8.LP128,

BUNDA.

Tangaza hili limetolewa na:-

Changwa M. Mkwazu
Mkurugenzi Mtendaji (W)

BUNDA

K URUSENZE MTENBAJE W)

HALMKSHAURL TAWILAYA YA BINDS
Makala:- Katibu,

Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika Uturnishi wa Umma,
Jengao la Asha Rose Migiro,
S.L.F 2320,
- DODOMA.

Tovuti yva Halmashauri ya Wilaya ya Bunda v bundade.go.fz

= Mbao za Matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda.
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