JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALL 2ZA MITAA
HALMASHAUREYA WILAYA YA un

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugen, Mitendali

MKOA WA MARA: Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Simu Na.028 2621055 S. P26,
Nukushi Na.0282621264 BUNDA.
Barua pepe: ded@bundadc.go.tz 02/03/2022

Tovuti www.bundadc.go.tz

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MUDA YA KUKUSANYA TAARIFA ZA
ANUANI ZA MIAKAZI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA.

MKURUGENZI MTENDAJI WA TIALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA NAFASI ZA
AJIRA YA MUDA YA KUKUSANYA TAARIFA KWENYE ZOEZI LA ANUANI ZA
MAKAZI KATIKA VITONGOIJI 388 VILIVYOPO KATIKA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BUNDA.

1.OSIFA ZA MWOMBAIJI
e Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 40
e Awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda
e Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne na kuendelea
e Awe anamiliki simu janja (smartphonc) inayoweza kukaa na chaji kwa muda
mrefu
* Awe na barua pepe inayofanya kazi
* Awe anaishi kata anayoomba kufanyia kazi
* Awe mwaminifu na mwadilifu na anacfanya kazi kwa kujituma
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ye mkataba wa kazi ya muda.

« Muda wa kazi utazingatiwa kwen

3.0MAOMBI YA AJIRA YAAMBATISI*IWE
« Nakala ya cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha NIDA
o Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelca :
e Picha mbili passport size za Sasa (moja ibandikwe kwenye barua ya maombi
nyingine iambatishwe kwenye barua)
4.0MALIPO
e Kiwango cha malipo kitaainishwa kwenye mkataba wa ajira ya muda
5 0JINSI YA KUTUMA MAOMBI
« Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkon
muombaji, barua pepe (email) na kata anayoto

o zikiwa na anuani kamili ya
ka , barua zote zipitishwe na

Barua zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda kwa
anuani ifuatayo :-

Mkurugenzi mtendaji (W)

Halmashauri ya wilaya ya bunda

S.L.P 126

Bunda

Na kuzipeleka ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) iliyopo katika kata ya kibara.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI HAYA NI TAREHE 06/03/2022 SAA
09:30 ALASIRI

Tangazo limetolewa na

...................................

Mkurugenzi mtendaji (W)
Halmashauri ya wilaya
BUNDA.

/ Changwa M. Mkwazu
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