e

MKOA WA MARA CZZANN

Simu Na. (+255) 28 2621055
Fax Na. (+255) 28 2621264
Barua pepe: ded@bundadc.go.tz
Tovuti: www.bundadc.go.tz

Mhe. Mwenyekiti,
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Januari 6,2021

YAH:TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA KIPINDI CHA MWEZI JANUARI KWA MWAKA

WA FEDHA 2020/2021
Kwa kipindi kinachoanzia Julai 01, 2020 hadi Juni 30, 2021 Halmashauri ya Wilaya ya Bunda
imekadiria na kuidhinisha Bajeti ya jumla ya Tshs. 27,424,827,268.00. Bakaa iliyokuwepo wakati
wa kufunga mwaka wa fedha 2019/2020 ni Tshs. 42,810,754.14. na kufanya jumla yamapato kwa
ajili ya matumizi mengineyo na miradi ya maendaleo kuwa Tshs. 27,467,638,022.14 kwa

mchanganuo ufuatao: -

KAA

Na. MAELEZO 2019, 2021
Tsh

I  Mapato ya vyanzo vya ndani 9,529,218.82
ii  Ruzuku ya Mishahara 00.00
iv  Ruzuku ya Matumizi mengine 00.00

V  Ruzuku ya Miradi 33,281,535.32

Jumla 42,810,754.14

MAKISIO JUMLA
2020/21 2020/2021
Tsh Tsh
1,426,548,000.00  1,436,077,218.82
16,448,651,001.00  16,448,651,001.00
1,513,286,000.00 1,513,286,000.00
8,036,342,267.00  8,069,623,802.32
27,424,827,268.00 27,467,638,022.14

Hadi Januari , 2021 Mapato ya Halmashauri ni kama ifuatavyo: -

Na. Maelezo ya Mapato Makisio 2020/2021
i Mapato ya vyanzo vya ndani 1,426,548,000.00
i Ruzuku ya Mishahara 16,448,651,001.00
iii Ruzuku ya Matumizi mengineyo 1,513,286,000.00
iv Ruzuku ya Miradi/Elimu Bila Malipo 8,036,342,267.00
Jumla 27,424,827,268.00

Hadi Januari, 2021 Matumizi ya Halmashauri ni kama ifuatavyo: -

Na. Maelezo ya Matumizi Makisio na Bakaa
Mapato ya vyanzo vya ndani 1,426,548,000.00
ii  Ruzuku ya Mishahara 16,448,651,000.00
iii  Ruzuku ya Matumizi mengineyo 1,513,286,000.00
iv  Ruzuku ya Miradi/Elimu Bila Malipo 8,069,623,802.32
Jumla 27,467,638,022.14
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