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Mh. Mwenyekiti wa Kamatl,
Fedha, Uongozi na Mipango,
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda
s.LP. 126
BUNDA
VAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIAS| CHA TZS 145,165,500.000 KWA AJILI YA L TEKELEZAJI WA MRADI WA
HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (WASH)
Mada tajwa yahusika.
Nopenda kkuaarts B0 Halmashauriimepokea Ki2s cha TZS 145,165,500.00 Kwa ajii ya utekelezaji w2 Mradi
Usafi wa mazingira (WASH) zilizopokelewa tarehe 04/10/2021 katika Akaunti Z2 Vituo vinne

wa huduma za Majina
kama ifuatavyo:-

JINA LA TAWI LA BENKI

JINA LA ZAHANATI NAMBA YA AKAUNTI
7| Zahanati ya Kihumbu 30110045068 NMB -BUNDA
ﬂ 30110045065 NMB -BUNDA
E- 30110045063 NMB -BUNDA
[4__[ Zahanati 2 Namalebe | 30110045064 NMB -BUNDA

eelekezwa kutekeleza shughuli mbalimbali ikiwemo:-

Fedha hizi zim

i. Uenziwa miundombinu ya uhifadhi na usambazaji maji katika Vituo
ii. Ujenziau ukarabati wa vyoo katika vituo kwa kuzingatia michoro na Specification za Wizara
jii.  Ujenzi au ukarabati wa sehemu za kunawa mikono katika Vituo

Ukarabati wa chumba cha Kujifungulia

iv.
v.  Ujenzi Mpya wa viteketezi (Incinerator)
vi.  Ujenzi wa shimo la kutupia Kondo la nyuma (Placenta Pit)
vi.  Ununuzi wa Pikipiki kwa shughuli za ufuatiliaji na usimamizi wa shughuli za usafi

Nawasilisha i tg !

Changwa M. Mkwazu
Mkurungenzi Mtendaji (W)
BUNDA




