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UTOAJI WA HUDUMA YA CHAKULA
ZABUNINAMBA LGA/065/2017/2018/NC/01

. Halmashauri ya Wilaya kwa mwaka wa fedha 20187201

mradi wa utoaji wa huduma va chakula kwa watumishi
utoaji wa huduma hivo

Y imepanga kutekeleza
wake I\ll]\ilhl wabia wa

2. Huduma ya chakula inategemewa kutolewa ndani ya eneo la Ofisi kuu za
Halmashauri ya Wilava va Bunda
Il huduma hivo va chakula iweze kutolewa, Halmashauri inamtaluta mtoa

wa kutoa huduma iliyo bora ndani ya eneo
lililotengwa kwa ajili ya huduma hivo.

Mwombaji atapaswa kujenga hema (Eneo la kuuzia na kulia chakula) ambalo sio

la kudumu kwa mujibu wa mchoro ulioambatanishwa na langazo hili,

. Mwombaji atapaswa kutokutumia Mkaa au Kuni katika Kufanya shughuri zake
za upishi na atahakikisha anakua na mfumo mzuri wa utunzaji/utirilishaji wa
maji machafu na usafi kwa ujumla.

0. Mwombaji yeyote mwenye uwezo wa kuomba Zabuni hii ya utoaji wa huduma
ya chakula anakaribishwa kuwasilisha ombi lake ambalo Mwombaji anapaswa
kuhakikisha yafuatayo yanazingatiwa:

A. Awe na wapishi hodari na wenye uwezo wa kupika chakula bora
B. Awe ana sifa za kisheria za kuweza kutoa huduma hiyo, hii ikiwemo Usajiri,
Leseni, TFDA certificate nk
Awe ana uwezo wa kujenga hema lisilo la kudumu i
Mwombaji atamke ni gharama kiasi gani atatumia katika kufanya uwekezaji

huo wa kujenga Hema.
E. Mwombaji atamke kiwango atakachoilipa Halmashauri baada ya
kwisha ya uwekezaji wa hema kwa mwezi. .

F. Mwombaji atapaswa kuilipa Kiwango kitakachokubaliwa kila

kila mwezi.

huduma ambave ana uwezo
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