

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA MARA

Simu na. +255 028 262 1055

Fax na. +255 028 262 1264

email:ded@bundadc.go.tz

Tovuti: www.bundadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:-



Makao Makuu (W)

S. L. P. 126

BUNDA

KumbNa.BDC/MED/A:20/18/VOL.III/363

25/08/2021

Wananchi wote,

TANZANIA BARA NA VISIWANI

**YAH: MARUDIO YA TANGAZO LA NAFASI 29 ZA AJIRA YA MKATABA KWA WATUMISHI WA
KADA ZA AFYA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA**

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu na tangazo la ajira lenye namba ya kumbukumbu BDC/MED/A:20/18/VOL.III/362 ya tarehe 19/08/2021.

Napenda kuwajulisha wananchi wote kuwa Tangazo la Ajira lililokuwa limetolewa na Halmashauri ya Wilaya ya Bunda kupitia Shirika lisilo la kiserikali la AMREF Health Africa in Tanzania, **LINARUDIWA**.

AMREF wataanza kutekeleza mradi wa Afya kamilifu, mradi unaofadhiliwa na CDC katika huduma na matibabu ya watu wanaoishi na Virusi vya UKIMWI. Ili kufikia azma hiyo kupitia ufadhili wa Shirika hilo, Halmashauri ya wilaya ya Bunda itaajiri watumishi wa kada mbalimbali kwa mkataba ili kuongeza nguvu kazi. Watumishi hawa watafanya kazi katika Vituo vya Tiba na Matunzo katika vituo vya afya vya Ikizu, Mugeta, Kasahunga na Kisorya. Sifa za waombaji **zimeambatishwa**.

Watumishi watakaoajiriwa watalipwa mishahara kwa viwango vya Serikali.

Kada zitakazohitajika ni kama ifuatavyo:

- | | |
|--|-------------|
| 1. Wataalamu wa Takwimu (Data Clerk) | - nafasi 7 |
| 2. Maafisa Tabibu (COs) | - nafasi 3 |
| 3. Wauguzi (EN) | - nafasi 1 |
| 4. Wataalamu wa Maabara | - nafasi 1 |
| 5. Wahudumu wa Afya ngazi ya Jamii | - nafasi 4 |
| 6. Wahudumu wa Huduma za UKIMWI majumbani (Lay Councilors) | - nafasi 13 |

Maombi yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P. 126,

BUNDA

AU yawasilishwe kwa mkono katika Ofisi za makao makuu ya Halmashauri Kibara (Masijala ya wazi).

Mwisho wa kupokea maombi ya ajira ni tarehe 08.09.2021 saa 9.30 alasiri. Kwa wale waliokwisha tuma maombi kwa tangazo la awali wasitume tena kwa kuwa maombi yamekwishapokelewa.

Changwa M. Mkwazu
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BUNDA

**DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
BUNDA DISTRICT COUNCIL**